ECAM Woluwé

Entraide des étudiants écamiens
login.php profile.php?mode=register faq.php memberlist.php search.php index.php

ECAM Woluwé Index du Forum » 1MA » Gestion entrepreneurial » Mog mi ve con chi nhan bung den
Mog mi ve con chi nhan bung den
MessagePosté le: Ven 9 Fév - 02:30 (2018) Répondre en citant
adamle01

Con chim nhàn bụng đen xuất hiện trong giấc mơ của bạn có làm bạn chòang tỉnh giấc. Sang dậy bạn nhớ lại giấc mơ và thắc mắc không biết nó mang đến co bạn ý nghĩa gì? Điềm báo lành hay dữ? Cùng Soi cau du doan XSMBkhám phá giấc mơ nhé.

Chim nhàn bụng đen có bộ lông mùa hè. Từ trán đến gáy đen nháy, mép trán đôi khi trắng. Mặt lưng xám, nhưng hông, trên đuôi và đuôi hơi nhạt hơn. Phiến ngoài của các lông đuôi ngoài gần trắng hết. Trước mắt, má, cằm và họng trắng chuyển thành xám ở trên ngực, rồi thành đen ở bụng và dưới đuôi. Dưới cánh và nách trắng.

Mơ con chim nhàn bụng đen​ 

Mặt lưng nâu xám, mặt bụng trắng. Ngang diều có dải hung nâu rộng, đôi khi dải này lan ra cả ngực, hai bên cổ và ra phía sau, bao lấy quanh cổ thành một vòng nhưng màu hung ở phần này nhạt hơn. Gáy màu nhạt. Phần trước đỉnh đầu đen, trán trắng; đôi khi phần đen ở trước đỉnh, đầu rất nhạt hoặc hoàn toàn không có, cũng có trường hợp trán không trắng mà lại đen.

Trước mắt và tai đen. Chim trưởng thành trán đỉnh đầu và mặt đĩa hung, nâu phớt tím. Lông quanh mắt màu mận chín. Vòng cổ trắng với mút lông màu nâu tím thẫm và đen. Phần còn lại của bộ lông nhìn chung có màu nâu với các điểm đen rải rác. Đuôi hung nâu, có vằn đen nằm ngang. Mắt nâu thẫm. Mỏ vàng hung. Chân nâu hay nâu vàng.

Mộng mị về giấc mơ chim nhàn bụng đen​ 

​Mơ thấy chim nhàn bụng đen điều này đánh dấu một giai đoạn chuyển tiếp trong cuộc sống của bạn, bạn muốn thay đổi cuộc sống đơn điệu và nhàm chán ở hiện tại. Đây cũng là bạn đã nghĩ ngợi từ khá lâu rồi nhưng giờ là thời điểm bạn cảm thấy thích hợp hay bản thân bạn muốn thực hiện chúng. Những điều mà trước giờ bạn chỉ nghĩ chứ chưa có cơ hội để làm.

Nếu bạn có kế hoạch hay ý định gì đó thì hãy cứ mạnh dạng làm đi nhé. Người ta luôn nói rằng thời gian không chờ đợi ai. Bạn chưa đủ già để có thể nếm trải và nhận ra điều đó, nhưng suốt những thời gian bạn chưa thực hiện thì chắc hẳn bạn có thể nhận ra được ở hiện tại bạn muốn gì và cần gì. Làm điều muốn làm, làm những gì bạn cảm thấy mình chưa thể thực hiện được hay còn bỏ sót.

Những trải nghiệm thật sự mới mẻ đang chờ bạn phía trước. Khi bạn đổi mới nó cũng giống như việc lần đầu tiên bạn thử một trò choi cảm giác mạnh. Không thử làm sao bạn có thể biết nó sẽ như thế nào?!! Dù sao thì chắc chắn sau đó sẽ là một trải nghiệm của riêng bạn.

Có thể công việc bận rộn khiến bạn ít có thời gian cho bản thân. Những cuộc tụ tập bạn bè đã từ rất lâu rồi chưa có. Bạn có nghĩ rằng mình đang quên khuân mặt của những đứa bạn mình rồi không?!! Việc bận rộn đã làm bạn quên dành thời gian cho chính mình. Hãy thử nhớ xem lần cuối cùng bạn gặp gỡ bạn bè mình là lúc nào?

Đi ra ngoài hít thở, hòa vào dòng người nhộn nhịp giữ phố, làm điều gì đó khác biệt so với mọi hôm đi làm về và nhốt mình trong phòng. Bạn đang cảm thấy bị đè nặng bởi những đòi hỏi và yêu cầu của cuộc sống. Những áp lực từ dó sinh ra và đè lên vai bạn khiến bạn không ngừng suy nghĩ về nó. Từ đó cũng khiến cho khoảng thời gian bạn dành cho bản thân mình ngày càng eo hẹp hơn.

Mơ thấy chim nhàn bụng đen bạn nên đánh con 19-56-78 đã được các chuyên gia RBK 888 - Soi cầu MB Rồng Bạch Kim 888 hôm nay nghiên cứu tìm ra.

Chơi xổ số ngay hôm nay thôi​ 

Ngoài ra, giấc mơ về chim nhàn bụng đen điều này biểu thị rằng trong tiềm thức bạn đang cố gắng để hiểu hơn về bản thân mình. Dường như trong bạn vẫn còn có khúc mắc hay phải đấu tranh về một vấn đề nào đó. Đôi khi bạn thấy mình thật khó hiểu.

Việc đi tìm hiểu bản thân mỗi người ai rồi cũng sẽ đến một giai đoạn mà bạn cảm thấy mình thật sự muốn biết. Chẳng nhẽn ngay cả bản thân chính mình bạn cũng không hiểu gì? Bởi vậy, khi đó chính là lúc trong bạn nổi lên sự quyết tâm mạnh mẽ rằng mình muốn tìm hiểu bản thân của chính mình.

Đôi lúc khi ngồi một mình ở quán café hay những lúc bạn lê bước chân đi làm về nhà bạn đã tự hỏi chính mình rằng bạn cần gì và bạn muốn sống một cuộc sống như thế nào? Cái bạn cần ở đây không phải việc bạn cần một điều gì đó nhất thời mà cái mà bạn luôn luôn muốn nó. Những điều ẩn giấu sâu trong con người bạn mà nếu không vì một tác động nào đó có lẽ bạn chẳng bao giờ có thể nghĩ ra được rằng đó mới là điều mình thật sự cần.

Nhẹ nhàng suy ngẫm bạn sẽ tìm ra mối rối ngay thôi. Hãy cứ từ từ khám phá chính bản thân mình. Không phải chỉ riêng người khác mà với chính mình chắc chắn bạn sẽ thấy bất ngờ khi khám phá ra.

Mong rằng những chia sẻ trên đã giúp bạ giải đáp hết thắc mắc của mình về giấc mơ con chim nhàn bụng đen. Tham gia chơi xổ số ngay và nhớ tham khảo https://ok.ru/soicauxosovip3mienhomnay nhé. Chúc các bạn may mắn.

Publicité
MessagePosté le: Ven 9 Fév - 02:30 (2018)
Publicité

PublicitéSupprimer les publicités ?
Mog mi ve con chi nhan bung den
ECAM Woluwé Index du Forum » Gestion entrepreneurial
Toutes les heures sont au format GMT + 1 Heure  
Page 1 sur 1  

Index | Panneau d’administration | Creer un forum | Forum gratuit d’entraide | Annuaire des forums gratuits | Signaler une violation | Conditions générales d'utilisation